Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ittipat_71@hotmail.com

8 พ.ย. 2554 11:12 #1

ขอบคุณคุณโต้งนะครับ ที่กรุณาติดตามเข้ามาเยี่ยมชมเวปของเรา ตอนนี้คุณโต้งคงปลอดภัยจากปัญหาน้ำท่วมนะครับ

น้ำมันเหนียวหนืดก็ล้างได้ครับ
ใช้เอสพีเก้าเก้า ของเราผสมน้ำห้าถึงสิบเท่าตามสมควรในกระบอกฉีดหรือป๊อกกี้ ฉีดพ้น ณ จุดที่เราต้องการทำความสะอาด แล้วใช้แปรงปัดเพื่อช่วยให้คราบมันแตกตัวแล้วหลุดออกโดยไม่ทำลายพื้นผิว หลังจากนั้นใช้น้ำปล่าวราดตามเพื่อทำความสะอาดอีกครั้ง เท่านี้ก็สะอาดหมดจรด
ประหยัดมาก เหมาะกับเครื่องยนต์ เครื่องจักรที่มีคราบหนักๆ ลิตรละเก้าสิบบรรจุสองร้อยลิตร
ลองดูนะครับอาจทำให้คุณโต้งสามารถประหยัดไป ได้มากทีเดียว

124.120.32.242

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ittipat_71@hotmail.com

ศิระพงค์

ศิระพงค์

ผู้เยี่ยมชม

siraphong7@hotmail.com

13 มิ.ย. 2557 15:25 #2

โรงงานล้างคราบจารบีจากพลาสติก ด้วยน้ำมันโซล่า จะเปลื่ยนเป็นใช้ SP99 ได้หรือไม่ แล้วจะมีคราบน้ำมันไหม

58.137.188.165

ศิระพงค์

ศิระพงค์

ผู้เยี่ยมชม

siraphong7@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image