ธงชัยคาร์แคร์และประดับยนต์

ผู้เยี่ยมชม

carpopo1231@gmail.com

โอ้โห..เวปเท่สุดๆ (6568 อ่าน)

9 พ.ย. 2554 19:16

เพิ่งเข้ามาชมยินดีกับเวปที่เปิดใหม่นะครับ ยังไม่เห็นสินค้าตัวใหม่เลย เห็นบอกว่าเข้ามาแล้ว อย่าลืมสต๊อกเผื่อให้พอกับคู่ค้าอย่างผมด้วยล่ะไม่งั้นมีงอนนะจะบอกให้ อ่อม๊อบกับผ้าไมโครไฟเบอร์ขายดีมากๆ ช่วงน้ำท่วม กลัวของจะขาดแต่ก็ยังเชื่อมั่นว่าคงสั่งมาเพิ่มอยู่แล้ว "ปีวิเศษ" คงไม่ยอมเสียลูกค้าแน่ๆๆ แฮ่ๆๆๆๆๆๆ ขอให้รวยๆๆนะครับ แต่ขอร้องอย่าขึ้นราคาแบบที่อื่นนะ

110.169.245.198

ผู้เยี่ยมชม

carpopo1231@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ittipat_71@hotmail.com

9 พ.ย. 2554 22:04 #1

ขอบคุณมากครับคุณธงชัย สินค้าใหม่กำลังทำแพ๊คเก็ตตามแบบของลูกค้าครับ อดใจรอหน่อย เรื่องสต๊อคไม่มีปัญหาสำหรับทางเราครับแต่ทางต่างประเทศเกรงว่าจะผลิตไม่ทันเพราะจีน เวียดนาม กัมพูชา ก็มีปัญหาน้ำท่วมเหมือนกัน และสั่งสินค้าจากที่เดียวกันนะครับ  เรื่องราคาเราคุยกันตลอดเวลาครับหากจะขึ้นก็คงช่วงปีใหม่ไปแล้ว จะพยายามแบกรับต้นทุนให้แก่ลูกค้าทุกท่านครับ เราไม่ยอมเสียลูกค้าคุณภาพดีอย่างคุณธงชัยรวมถึงท่านอื่นๆ ไปอย่างแน่นอน

124.120.112.237

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ittipat_71@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image